Hỗ trợ mua hàng

Hà Nội: 0936.236.855

0931.789.955

0904.611.166

024.3976.4028

Email: Kd@Thietbidienhanoi.vn

DANH MỤC SẢN PHẨM
Vật tư thiết bị mạng

Fast Ethernet Media Converter MC100CM

Model :
Mã hàng : 16021
Bảo hành :
Hãng :
Tình trạng : Còn hàng
850.000 VND
[Giá chưa bao gồm VAT]
Số lượng

Fast Ethernet Media Converter MC100CM

Thông tin sản phẩm: Fast Ethernet Media Converter MC100CM
MC100CM là một công cụ chuyển đổi phương tiện truyền thông được thiết kế để chuyển đổi 100BASE-FX cáp quang cho các phương tiện truyền thông đồng 100Base-TX hoặc ngược lại. Thiết kế theo IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX tiêu chuẩn, MC100CM được thiết kế để sử dụng với cáp quang đa chế độ sử dụng các kết nối SC-Type. MC100CM hỗ trợ đặc điểm kỹ thuật sóng dài laser (LX) với tốc độ dây chuyển tiếp tốc độ đầy đủ. Nó hoạt động tại 1310nm trên cả truyền và nhận dữ liệu.

FAST ETHERNET MEDIA CONVERTER MC100CM, ETHERNET CONVERTER MC100CM, FAST ETHERNET MC100CM

Các tính năng khác của mô-đun này bao gồm khả năng được sử dụng như một thiết bị đứng một mình (không có khung) hoặc với khung 19''system TP-LINK, Auto MDI / MDI-X cho cổng TX, Tự động đàm phán chế độ song công TX cổng, và tình trạng đèn LED bảng điều khiển phía trước. MC100CM sẽ truyền mở rộng khoảng cách cáp quang sử dụng sợi đa mode lên tới 2 km.

Các tính năng

  • Tự động đàm phán tốc độ 10/100Mbps và tự động MID / MID-X cho cổng TX.
  • Cung cấp cấu hình chuyển đổi của Half-Duplex / chuyển chế độ Full-Duplex cho cổng FX.
  • Liên kết Passthrough lỗi và lỗi Cuối Viễn giảm thiểu thiệt hại gây ra bởi sự thất bại liên kết kịp thời
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên đến 2km.
  • Dễ dàng xem các chỉ số LED cung cấp trạng thái giám sát hoạt động mạng một cách dễ dàng.
  • Cung cấp điện bên ngoài.

Hiện tại chưa có ý kiến đánh giá nào về sản phẩm. Hãy là người đầu tiên chia sẻ cảm nhận của bạn.


Notice: Undefined variable: product_review_form in /home/thi28780/public_html/template_cache/product_detail_review_form.b57899106e0f94965fc065ac834ef2a5.php on line 2

Gửi ý kiến đánh giá sản phẩm

Cho điểm
Mã xác thực
HƯỚNG DẪN VIẾT ĐÁNH GIÁ
Viết đánh giá (ý kiến) của bạn về sản phẩm sẽ giúp người mua hàng khác hiểu rõ hơn về sản phẩm trước khi quyết định mua hàng. Vì ý kiến này ảnh hưởng rất nhiều tới người khác, bạn vui lòng chú ý một số hướng dẫn dưới đây :
- Chỉ viết nếu bạn đã từng dùng sản phẩm
- Nhận xét về sản phẩm là những trải nghiệm thực tế, không bịa đặt
- Sử dụng ngôn ngữ lịch sự, tôn trọng người đọc

Cảm ơn sự hợp tác của các bạn.


Sản phẩm đã xem
    Sản phẩm cùng loại
    Thiết kế bởi HuraSoft